Lady GaGa
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

WE R LADY GANG

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

กฏการอยู่ร่วมโลกเลดี้ค่ะ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin

กฏการอยู่ร่วมโลกเลดี้ค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กฏการอยู่ร่วมโลกเลดี้ค่ะ   กฏการอยู่ร่วมโลกเลดี้ค่ะ EmptyFri May 13, 2011 2:59 pm

กฏและ กติกาในการอยู่ในบอร์ด*

1.ไม่โพสรูปหรือศิลปินคนอื่นให้รกในบอร์ด ถ้าจะโพสก็โพสได้แต่อย่าบ่อย
2.เคารพซึ่งกันและกัน เคารพในตำแหน่งผู้ที่สูงกว่า
3.เคารพพี่-น้อง
4.ไม่ทะเลาะกัน
5.รักเลดี้กาก้าอย่างจริงๆจังๆ
6.คำหยาบ มีได้แต่อย่ามากเกินไป ให้เหมาะพอดี
7.ช่วยกันประชาสัมพันธ์บอร์ดของเราให้คึกคักขึ้น
8.ถ้าทำผิดกฏของบอร์ดหรือผิดพลาดครั้งร้ายแรง ถ้าเตือนครบ 3 ครั้ง จะปลดออกจากการเป็นสมาชิกทันที
9.ห้ามโพสรูปลามก อนาจารในบอร์ดเด็ดขาด!!!
10.กฏทั้งหมดถือเป็นที่สิ้นสุด ไม่สามารถเปลี่ยนหรือแก้ไขได้.

หวังว่ากฏจะไม่ยากเกินความสามารถของสมาชิกทุกคนนะคะ เพราะว่าเราเป็นบอร์ดสาธารณะ

อยู่กันหลายคน เราจำเป็นจะต้องมีกฏ-ระเบียบ

ถ้ากฏมันแรงเกินไปก็ขอโทดมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

จากใจแอดมิน...

ขึ้นไปข้างบน Go down
http://lady-gaga.chforum.net
kawtoo

kawtoo

กฏการอยู่ร่วมโลกเลดี้ค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการอยู่ร่วมโลกเลดี้ค่ะ   กฏการอยู่ร่วมโลกเลดี้ค่ะ EmptyFri May 13, 2011 4:58 pm

รับทราบค่ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down

กฏการอยู่ร่วมโลกเลดี้ค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1